Lịch sự kiện:

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • 10
  • 11
  • 12
  • 13
  • 14
  • 15
  • 16
  • 17
  • 18
  • 19
  • 20
  • 21
  • 22
  • 23
  • 24
  • 25
  • 26
  • 27
  • 28
  • 29
  • 30
  • 31

Báo in

Review: Rooftop dining sets high standard
Monday, 07/05/2012
Review: Lãng mạn cùng The Rooftop
Monday, 07/05/2012
Timeout 2011 Review: Ẩm thực và giải trí tại The Rooftop
Monday, 07/05/2012
Review: Musician takes traditional songs to the world
Monday, 07/05/2012
Timeout 2011 Review: Nguyen Le’s homecoming
Monday, 07/05/2012
Review: Nhạc sĩ Nguyên Lê trở về với "Quê nhà"
Monday, 07/05/2012
Tiền Phong 2011 Review: Nguyên Lê gây choáng ở Hà Nội
Monday, 07/05/2012
Hà Nội Mới 2011 Review: Nguyên Lê - Tìm thấy mình trong âm nhạc dân tộc
Monday, 07/05/2012
VH 2011 Review: Nguyên Lê - Người lạ hay quen
Monday, 07/05/2012
TTVH 2011 Review: Nguyên Lê - Người lạ hay quen
Monday, 07/05/2012
Tiền Phong 2011 Review: Nguyên Lê - Hành trình vệ cội rễ
Monday, 07/05/2012
(Eng) Heritage 07/2011 Review: New beats, new heights
Monday, 07/05/2012
(Eng) Review: Let the bells ring out on The Rooftop
Wednesday, 11/04/2012
Cẩm nang giải trí 2011 Review: Đêm nhạc bán cổ điển với Mỹ Linh và Đức Tuấn
Sunday, 09/10/2011
ANTD 05/10/2011 Review: Mỹ Linh "mộng mơ" cùng Đức Tuấn
Sunday, 09/10/2011
Viet Nam News 07/10/2011: Đêm nhạc bán cổ điển với Mỹ Linh và Đức Tuấn
Friday, 07/10/2011
Heritage 07/2011 Review: Thưởng thức âm nhạc trên tầng cao
Thursday, 14/07/2011
Heritage 2011: Thưởng thức âm nhạc trên tầng cao số 3
Thursday, 14/04/2011
Heritage 2011: Thưởng thức Âm nhạc trên tầng cao số 1
Wednesday, 12/01/2011

Báo điện tử

Họp báo Âm nhạc trên tầng cao - Tài năng trẻ: Chuyện tình 06/05/2013
Wednesday, 08/05/2013
The Masquerade 21/04/2013
Wednesday, 08/05/2013
Music Bridge Under - 25
Wednesday, 03/04/2013
WHEN THE LIGHTS GO OUT - EARTH HOUR 2013
Friday, 22/03/2013
Nữ DJ sexy Mỹ đến Việt Nam trình diễn
Thursday, 31/01/2013
Lunar Negra "hâm nóng" mùa đông Hà Nội
Friday, 11/01/2013
Giáng sinh ấm cúng tại The Rooftop.
Friday, 21/12/2012
The Rooftop khai trương trở lại - Kỷ niệm 2 năm tuổi
Friday, 23/11/2012
Jeni Jaye: Lady Gaga and Britney Spears tribute show
Wednesday, 07/03/2012
Âm nhạc trên tầng cao: Văn Mai Hương & Thanh Bùi - Phương Linh & Hà Anh Tuấn
Tuesday, 14/02/2012
Âm nhạc trên tầng cao: Mỹ Tâm
Tuesday, 15/11/2011
Âm nhạc trên tầng cao: Mỹ Linh & Đức Tuấn
Sunday, 09/10/2011
Back to Basics: DJ Y & Daiya
Wednesday, 31/08/2011
Âm nhạc trên tầng cao: Nguyên Lê & Tùng Dương
Friday, 15/07/2011
Âm nhạc trên tầng cao: Hồ Ngọc Hà & Thanh Bùi
Wednesday, 15/06/2011
Âm nhạc trên tầng cao: Thanh Lam & Hà Anh Tuấn
Thursday, 14/04/2011
Âm nhạc trên tầng cao: Hồng Nhung & Quang Dũng
Wednesday, 02/03/2011